Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
[Góp Ý] Họp mặt thành viên trong diễn đàn  3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
[Góp Ý] Họp mặt thành viên trong diễn đàn  3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nguyenthithu16_ls

nguyenthithu16_ls
Tiều ngư
Tiều ngư
mình có ý kiến này biết các bạn có đồng tình ko nhé: trong dịp tết nguyên đán sắp tới chúng ta tranh thủ dành thời gian để họp mặt thành viên trong diễn đàn để tình đồng hương thêm mặn nồng hơn đc chứ? mong các bạn, anh chị cho câu trả lời.

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
Bạn yên tâm, tất nhiên là có rồi, chắc là ngày 4 tết. Vì năm ngoái cũng có mà :ilove4rum:

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
nguyenthithu16_ls đã viết:mình có ý kiến này biết các bạn có đồng tình ko nhé: trong dịp tết nguyên đán sắp tới chúng ta tranh thủ dành thời gian để họp mặt thành viên trong diễn đàn để tình đồng hương thêm mặn nồng hơn đc chứ? mong các bạn, anh chị cho câu trả lời.
hi bạn ! theo mình được biết và chắc có lẽ BQT sẽ lấy ngày mồng 4 là ngày kĩ niệm của diễn đàn. vì thế tết này bạn cũng tham gia nhé. mong bạn đừng bỏ lỡ ( zui lắm đó). năm ngoái cũng thế mà

https://www.facebook.com/

ninhlv89

ninhlv89
Level 4
Level 4
zui thiệt hok zậy? cho tui tham gia với nghen

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Chắc chắn là năm nay cũng lấy ngày mồng 4 rồi, vì năm ngoái cũng tổ chức vào ngày đó. Nhưng nếu bạn nguyenthithu16_ls muốn giao lưu thêm thì cũng có thể bàn với các thành viên khác. Mà forum chúng ta đã có 2 buổi gặp mặt (ngày trao áo, tặng lịch và ngày họp mặt) là tốt lắm rồi không nên tổ chức thêm.
56

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
ngocthau007 đã viết:
nguyenthithu16_ls đã viết:mình có ý kiến này biết các bạn có đồng tình ko nhé: trong dịp tết nguyên đán sắp tới chúng ta tranh thủ dành thời gian để họp mặt thành viên trong diễn đàn để tình đồng hương thêm mặn nồng hơn đc chứ? mong các bạn, anh chị cho câu trả lời.
hi bạn ! theo mình được biết và chắc có lẽ BQT sẽ lấy ngày mồng 4 là ngày kĩ niệm của diễn đàn. vì thế tết này bạn cũng tham gia nhé. mong bạn đừng bỏ lỡ ( zui lắm đó). năm ngoái cũng thế mà
chú thâu nó mùng 3 mới về nên tự an ủi mình phải ko Hahaha ko sao đâu mà ! 4rum mà vắng chú thâu nó thì hơi buồn đó ! với lại lớp mình cũng định họp lớp mùng 5 để chờ chú nó nữa chứ ! :D

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
angel_cry đã viết:
ngocthau007 đã viết:
chú thâu nó mùng 3 mới về nên tự an ủi mình phải ko Hahaha ko sao đâu mà ! 4rum mà vắng chú thâu nó thì hơi buồn đó ! với lại lớp mình cũng định họp lớp mùng 5 để chờ chú nó nữa chứ ! :D
thôi. họp lớp thì mồng 3 là ok rùi. và cứ như thế mồng 3 sẽ là ngày kỉ niệm luôn. hehehe. lớp mà ko có anh thì cũng chẳng ra thể thống ji . kekekeke..........mồng 3 họp lớp mồng 4 họp 4rum....vui đáo để.............. Hahaha

https://www.facebook.com/

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]