Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
các ban cho mình hỏi nhé 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
các ban cho mình hỏi nhé 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1các ban cho mình hỏi nhé Empty các ban cho mình hỏi nhé Sat May 07, 2011 6:24 am

langquynh.vn

langquynh.vn
Tiều ngư
Tiều ngư
tại sao mình không uploat chữ ký trong khung dk vậy làm mãi mà không dk hoi

2các ban cho mình hỏi nhé Empty Re: các ban cho mình hỏi nhé Sat May 07, 2011 8:07 am

ninhlv89

ninhlv89
Level 4
Level 4
????? chắc tại sao ấy chứ

3các ban cho mình hỏi nhé Empty Re: các ban cho mình hỏi nhé Sat May 07, 2011 8:42 am

rango

rango
Tiều ngư
Tiều ngư
langquynh.vn đã viết:tại sao mình không uploat chữ ký trong khung dk vậy làm mãi mà không dk hoi
hình như chỉ có nick màu mới được phép có chữ kí bạn ơi !

4các ban cho mình hỏi nhé Empty Re: các ban cho mình hỏi nhé Sat May 07, 2011 2:55 pm

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
rango đã viết:
langquynh.vn đã viết:tại sao mình không uploat chữ ký trong khung dk vậy làm mãi mà không dk hoi
Xin lỗi các bạn! Các bạn không thể tạo được chữ ký trong phần cá nhân của mình được khi bạn chưa viết đủ số lượng bài cần có khi tham gia diễn đàn. (khoảng 200 thôi)
Chúc các bạn sớm có được chữ ký cho riêng mình trên diễn đàn.
-------------------------------thanhduocanbinh--------------------------------------

5các ban cho mình hỏi nhé Empty Re: các ban cho mình hỏi nhé Sat May 07, 2011 8:27 pm

langquynh.vn

langquynh.vn
Tiều ngư
Tiều ngư
thanhduocanbinh đã viết:
rango đã viết:
Xin lỗi các bạn! Các bạn không thể tạo được chữ ký trong phần cá nhân của mình được khi bạn chưa viết đủ số lượng bài cần có khi tham gia diễn đàn. (khoảng 200 thôi)
Chúc các bạn sớm có được chữ ký cho riêng mình trên diễn đàn.
-------------------------------thanhduocanbinh--------------------------------------

trời vậy thì đến khi nào mới đk

6các ban cho mình hỏi nhé Empty Re: các ban cho mình hỏi nhé Sat May 07, 2011 10:15 pm

rango

rango
Tiều ngư
Tiều ngư
mình xin đính chính là không phải số bài viết đạt 200 mà là điểm nổ lực đạt 200 ! mỗi bài viết mới bạn sẽ được 3 điểm nổ lực, 1 comment bạn được 1 điểm và một lời cảm ơn của mem khác bạn cũng nhận được 3 điểm ! chúc bạn sớm được 200 điểm

7các ban cho mình hỏi nhé Empty Re: các ban cho mình hỏi nhé Sun May 08, 2011 4:51 pm

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
Lúc trước có 1 vài thành viên vào chỉ với mục đích quảng cáo và chèn 1 số anh khổ lớn vào chứ ký gây lag cho 4rum-load chậm, nên chúng tôi quyết định những người có nick màu mới dùng được chữ ký.(những thành viên có đóng góp tích cực cho 4rum)
p.s: bạn rango hiểu nhầm rồi, cách tính theo bạn thanhduocanbinh mấy đúng.

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]