Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Giáo sư đến Quảng Ngãi làm việc được nhận 350 triệu đồng 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Giáo sư đến Quảng Ngãi làm việc được nhận 350 triệu đồng 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

MBA2010

MBA2010
Ban ĐH
 Ban ĐH
TTO - Ngoài việc hỗ trợ tiền, nhân lực trí thức sẽ có đất ở theo hạn mức tỉnh quy định; được bố trí, sử dụng theo đúng ngành nghề đào tạo; được hỗ trợ tiền thuê nhà ở khi chưa có nhà ở trong 5 năm.
Hội đồng nhân dân tỉnh Quảng Ngãi vừa có quy định chính sách thu hút, khuyến khích nguồn nhân lực chất lượng cao và sinh viên tốt nghiệp đại học chính quy đến công tác, làm việc trên địa bàn.

Mức hỗ trợ cao nhất là 350 triệu đồng/người và thấp nhất là 100 triệu đồng/người. Tỉnh ưu tiên bố trí 150 tỉ đồng để thực hiện.

Theo đó, giáo sư được hỗ trợ 350 triệu đồng/người, phó giáo sư 300 triệu đồng/người, tiến sĩ 250 triệu đồng/người.

Tiến sĩ y khoa, bác sĩ chuyên khoa II (chuyên ngành sản phụ khoa): 300 triệu đồng/người; dược sĩ chuyên khoa II: 250 triệu đồng/người.

Thạc sĩ y khoa, bác sĩ chuyên khoa I, bác sĩ nội trú (chuyên ngành sản phụ khoa) 250 triệu đồng/người.

Bác sĩ chuyên khoa I, dược sĩ chuyên khoa I, bác sĩ nội trú 230 triệu đồng/người.

Bác sĩ, dược sĩ đại học (tốt nghiệp loại giỏi) 220 triệu đồng/người.

Bác sĩ, dược sĩ đại học (loại khá) 200 triệu đồng/người.

Bác sĩ, dược sĩ tốt nghiệp đại học (loại trung bình và trung bình khá) 180 triệu đồng/người.

Thạc sĩ (chung) 150 triệu đồng/người.

Bên cạnh đó, những người tốt nghiệp đại học hệ chính quy (trừ trường hợp học liên thông) đạt loại giỏi trở lên nằm trong danh mục ngành nghề tỉnh đang cần sẽ được hỗ trợ 100 triệu đồng/người.

Kế hoạch thu hút được công bố vào tháng 1 hằng năm, trong năm 2013 công bố tháng 5 tới.
TRÀ GIANG
http://tuoitre.vn/Chinh-tri-Xa-hoi/539251/giao-su-den-quang-ngai-lam-viec-duoc-nhan-350-trieu-dong.html

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
Hay quá nha hơm. các bác ấy đã chịu khó ăn canh bỏ muối i ốt rồi đấy , đáng mừng we' đy tumtim
còn các dân chơi dại học thì ko biết có dc ưu cmn đãi gì ko nhỉ

http://my.opera.com/khoilv

MBA2010

MBA2010
Ban ĐH
 Ban ĐH
hy vọng thực hiện đúng chính sách, chứ không nói một đường làm một nẻo
Đôi khi nói vậy nhưng khi nộp hồ sơ chờ mãi vẫn không thấy gì.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]