Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 35 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 35 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 19 ... 34, 35, 36 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 35 trong tổng số 40 trang]

thienthan

thienthan
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 35 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 35 Logo_411

-------------------
Mỗi ngày 1 châm ngôn sống

http://www.lyson.org/t97-topic

Khách vi

Khách viếng thăm
thanhduocanbinh đã viết:
daovo đã viết:haiz lần đầu tiên không dám nghe đt của người mình yêu quí->thật sự là không thể đỡ nổi.sẽ nói ntn đây?->chắc sẽ bị la một trận te tua mất thôi.
nhưng thật sự là lúc đó cũng khó xử mà, lần này mà mình không gọi lại chắc là chấm dứt từ đây luôn quá. ai có thể đỡ giùm mình đây nhỉ?->sợ bị la lắm 56
Yêu quý mà không dám nghe đt, không dám gọi lại vì sợ la. Quá đơn giản để xử lý tình huống này mà.
===> Bye nhé người mình yêu = chấm dứt. Khỏi bị la à.
Quyết định vậy đi nha
daovo Hahaha

hehe thanhduoc sai roài, đó là một chiến thuật để khỏi bị la thôi. và khi gọi lại đúng là ngoài sức tưởng tượng Hahaha

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP

đời ko ai biết ngày mai............. keke

https://www.facebook.com/

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
daovo đã viết:
hehe thanhduoc sai roài, đó là một chiến thuật để khỏi bị la thôi. và khi gọi lại đúng là ngoài sức tưởng tượng Hahaha
Có gì lạ lắm sao mà ngoài sức tưởng tượng.
Nếu là người mà mình yêu thương thì cho dù thế nào mình cũng cảm thấy hạnh phúc khi điện thoại đổ chuông mà màn hình hiện lên tên người ấy. Mình sẽ chẳng biết làm gì hết ngoài cảm xúc lạ tràn về, có thể là mình rất vui và hồi họp khi nghe điện thoại của họ cơ chứ. Nếu là mình thì mình sẽ nghĩ gì nhỉ? À không mình sẽ không nghe máy liền mà phải suy nghĩ phải nói gì với người ấy cơ.
Mà mình không biết là
daovo gặp tình huống nào? Đã là người mình thích thì không bao giờ có chuyện la đâu. (Mà theo daovo thì thích là tình yêu cơ mà)

Khách vi

Khách viếng thăm
hehe thanhduoc hình như đang đi sai hướng, mình nói người yêu quí không hẳn người đó là BF. còn bạn nói thích là tình yêu thì cũng không hẳn như thế, chỉ là minh nói mình chỉ có thể nói từ thích mà không thể nói từ iu thôi (chỉ xảy ra đối với một người duy nhất)
sợ la chỉ bởi vì biết rằng 100% là mình sai nên không đủ can đảm để nghe những lời đó thôi.(BF mà dám la mình thì cũng nên xem xét lại)
biết là quyết định của mình đưa ra thì trong mắt mọi người mình sẽ là một con người hoàn toàn khác, nhưng để giải thoát cho một người thì mình chẳng quan tâm người khác nghĩ gì về mình, chỉ đơn giản mình không thấy hổ thẹn với lòng mình là được roài.

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
daovo đã viết:hehe thanhduoc hình như đang đi sai hướng, mình nói người yêu quí không hẳn người đó là BF. còn bạn nói thích là tình yêu thì cũng không hẳn như thế, chỉ là minh nói mình chỉ có thể nói từ thích mà không thể nói từ iu thôi (chỉ xảy ra đối với một người duy nhất)
sợ la chỉ bởi vì biết rằng 100% là mình sai nên không đủ can đảm để nghe những lời đó thôi.(BF mà dám la mình thì cũng nên xem xét lại)
biết là quyết định của mình đưa ra thì trong mắt mọi người mình sẽ là một con người hoàn toàn khác, nhưng để giải thoát cho một người thì mình chẳng quan tâm người khác nghĩ gì về mình, chỉ đơn giản mình không thấy hổ thẹn với lòng mình là được roài.
Nói thế thì mình đã đi sai một chút và nghĩ sai một chút gì về những câu nói mà daovo đã nói à. Mà cũng hay đấy nhỉ?

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
Hj ,Đaovo.Để mình đoán thử người bạn yêu quý là ai hoh,chắc là.... :D ,mình đoán đúng rùi oh.hahaaaaaaaaaaaaaaaa.Mình thấy cách nói chuyện của ấy cũng hay ấy chứ, mình thích phong cách nói chuyện của bạn. Mình làm bạn được ko zax? nếu được thì cho mình xin số điện thoại lun nha.ok? sowa

Khách vi

Khách viếng thăm
hehe tinhnghich rất zui đc làm quen với bạn Hahaha mà sao bạn đoán siêu zữ, ngay cả mình còn không biết mà. cũng không hiểu sao hôm nay có con gió nào mà đưa bạn đến đây thế nhỉ? Hahaha

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
Tuy k bít daovo là ai, nhưng có cảm giác la wen từ lâu rùi oh.Tinhnghich củm nhận đc daovo nghĩ gì lun mà, hjhj.Chúng ta làm bạn hen?

Khách vi

Khách viếng thăm
thế ah? sao mình lại không có cảm giác giống như bạn nhỉ? hehe ước gì bạn là con trai nhỉ? thấy có nhiều điểm rất giống mình Hahaha

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé .
- châm ngôn cuộc sống mỗi ngày - ;))

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
Châm ngôn sống của ngocthau007 đúng là một "chân lý".Girl nào nhận được tình củm của bạn ấy thì nên tin rằng "chân lý là lừa dối". :khi2:

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
tinhnghich đã viết:Châm ngôn sống của ngocthau007 đúng là một "chân lý".Girl nào nhận được tình củm của bạn ấy thì nên tin rằng "chân lý là lừa dối". :khi2:
rungrang bít hết luôn... hay zậy ... ;))

Davidcuong_lyson

Davidcuong_lyson
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
zưi wa! ngày nay ngồi cả ngày để tạo 1 diễn đàn Xây dựng cho lớp, nhưng chưa hoàn chỉnh, thui dù sao cũng vui hjhj http://building.forumvi.com/ 56

http://vuongquoctoi.tk/

ninhlv89

ninhlv89
Level 4
Level 4
Lại 1 ngày tồi tệ nữa!!!!!!!!!!!!
Hzai`! Học cho nhiều vào cuối cùng thi cũng chẳng được j hết. mệt mỏi, chán nãn. khowa

Khách vi

Khách viếng thăm
ninhlv89 đã viết:Lại 1 ngày tồi tệ nữa!!!!!!!!!!!!
Hzai`! Học cho nhiều vào cuối cùng thi cũng chẳng được j hết. mệt mỏi, chán nãn. khowa

chúc bạn Ninh sẽ may mắn hơn ở các môn sau nhé!
hehe hôm nay có phải là ngày may mắn của mình không nhỉ?
lần đầu tiên trong đời thi một ngày đến 3 môn, bước ra khỏi phòng thi muốn kiệt sức 56
hehe nhưng bù lại kết quả rất mãn nguyện.

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
Hì, có người đã lừa mình, may mà mình kịp nhận ra ^_^

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP

hum nay là bỉrthday của thằng bạn hả ??? " hông pít "

húp bia birthday nhé thằng bạn :D

K58/18

K58/18
Tiều ngư
Tiều ngư
Hi,tổ chức K58/18 xin chào bà con Lý Sơn.Lâu ngày mới vào thấy diễn đàn có vẻ hoạt động sôi nổi quá nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!! Hahaha Hahaha Hahaha Hahaha

4u bad

4u bad
Tiều ngư
Tiều ngư
Đầu tháng 7 dẫn mấy đứa nhỏ đi thi ở Qui Nhơn.Lúc đó hy vọng bà con Lý Sơn ở Qui Nhơn giúp đỡ cho.
Xin cảm ơn

K58/18

K58/18
Tiều ngư
Tiều ngư
Thấy bà con Lý Sơn trên diễn đàn "ăn miếng trả miếng" với nhau ghê quá Hahaha Hahaha Hahaha Hahaha

ninhlv89

ninhlv89
Level 4
Level 4
daovo đã viết:
ninhlv89 đã viết:Lại 1 ngày tồi tệ nữa!!!!!!!!!!!!

chúc bạn Ninh sẽ may mắn hơn ở các môn sau nhé!
hehe hôm nay có phải là ngày may mắn của mình không nhỉ?
lần đầu tiên trong đời thi một ngày đến 3 môn, bước ra khỏi phòng thi muốn kiệt sức 56
hehe nhưng bù lại kết quả rất mãn nguyện.
Thanks daovo nha. Ninh chỉ còn 1 môn nữa là xong rùi. Mai là mình nghỉ hè rùi.
Ko pit làm j đây?

Khách vi

Khách viếng thăm
thế thì chúc bạn Ninh mai thi tốt nhé!
sao trường bạn nghỉ hè sớm thế?
hehe coi tìm nơi để du lịch đi chứ, nghỉ hè sớm quá mà, về chưa có ai về hết.

ninhlv89

ninhlv89
Level 4
Level 4
uhm. Nghỉ hè sơm vậy mấy chán. Về LS chơi 2 tháng hè thì chán hơn, mà đành chấp nhận vậy thui. mohoi

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Sao daovo lại nói về sớm không có ai, người thân và bạn bè cũng nhiều lắm mà. Nhưng dù sao nghỉ hè sớm mình cũng không thích. buon

Khách vi

Khách viếng thăm
hehe thì mình chỉ nói sự thật thôi mà thanhduoc, đương nhiên là về với gia đình thì zui rồi nhưng về sớm quá bạn chưa về nên suốt ngày chỉ biết ở trong nhà thôi. ah quên mất tại mình chỉ có mấy cô bạn thân thôi nên mấy cô bạn của mình không về thì mình cũng không có người chơi hehe.
còn bạn Ninh thì chắc là bạn nhiều, mình quên mất.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 35 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 19 ... 34, 35, 36 ... 40  Next