Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 7 trang]

YoYo_Yeu

YoYo_Yeu
Tiều ngư
Tiều ngư
First topic message reminder :

TOPIC NÀY DÀNH CHO CÁC THÀNH VIÊN MỚI GIỚI THIỆU VÀ LÀM QUEN!

TẤT CẢ SẼ ĐƯỢC ĐƯA VÀO TOPIC NÀY!

em post tí hình ra mắt rồi từ từ nói chiện ( em xấu . biết rồi khổ lắm nói mãi :D

Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 721f
Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 18a2
Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 Cb45
Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 Socnhi_1081125_2392437
hhiện tại em đâu phải dân Lý Sơn đâu , tại có bạn ngoài Lý Sơn send cho kái diễn đàn , ( Khoa lớp 12A đó ) . hj. em ở Bình Sơn. 17t, mong được làm wen với mí bạn Lý Sơn. có jì sau này ra đó chơi cho zui, đem hành tõi về hjhj Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 170926

Được sửa bởi contraixudao ngày Thu Mar 25, 2010 10:15 am; sửa lần 2.

Davidcuong_lyson

Davidcuong_lyson
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Tôi đang ế!mong các cô, gì, e mạo dô, hàng có khuyến mãi, mua 1 tặng 5 , Hahaha hàng tồn kho cần thanh lý.

http://vuongquoctoi.tk/

Sendy_Co

Sendy_Co
Tiều ngư
Tiều ngư
]b]hoho lâu nj hok vào, giờ vào thấy có người muốn làm quên bạn ls sơn lum kìa, bạn ý sơn thì nhiều lém nhưng bít bạn có thể làm quen hết bạn ở ngoài quê mình hem thui ah kaka. nói chung muốn làm bạn thì dể mà , cứ ra ngoai dao thi bit ak , nói chung thì giờ bạn là bạn của tất cả mọi thành viên của 4rum oy dấy hjhj. sin kíu pjpj
[/b] Sendy :xmas2:

Sendy_Co

Sendy_Co
Tiều ngư
Tiều ngư
xin hân hạnh đc làm quen với tất cả các bạn, mình giơ ở rất xa đảo nên rất nhớ quê, mình rất muốn kết thêm nhiều bạn , nhiều tri kỉ để trò chuyện những lúc vui bùn, và giúp đỡ lẩn nhau trong những lúc hoạn nạn, vi thế chúng ta hãy cung nhau kết ban cùng chung sức lực tạo cho que hương chúng ta có một không khí vui vẽ hoa đồng , và kết tình đoàn kết của những người con đất đảo chúng ta gần nhau hơn, và có một không khí vui tươi tràn đầy sức sống hjhj .
kính bút :
k]]Sendy[/b] :ilove4rum:

quaydaulanha

quaydaulanha
Level 1
Level 1
mệt luôn cho bả mà lần nao cũng thấy hình em ý hết 🇧🇴

Davidcuong_lyson

Davidcuong_lyson
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Thấy hình đại diện ông trương chính tui sợ quá! chắc cậu ni sống trong bóng tối nhiều hơn ánh sáng thì phải.

http://vuongquoctoi.tk/

Sinh Forever

Sinh Forever
Tiều ngư
Tiều ngư
chào mọi người!!
Mình cũng là người mới nè!!!
Thật là cảm ơn các bạn đã tạo ra diễn đàn này!! Mình đang ở Nha Trang nếu bạn nào vô NT cần giúp gì thì alo nha! 0983 017 000 :welcome:

van_lyson

van_lyson
Tiều ngư
Tiều ngư
YoYo_Yeu đã viết:bóc tem. hehe

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
van_lyson đã viết:
YoYo_Yeu đã viết:bóc tem. hehe
bạn này chú ý ko spam nha !

besotaynguyen

besotaynguyen
Tiều ngư
Tiều ngư
mọi người ze we gần hết oy
lên 4rum thấy ít wa ah

inkviolet_227

inkviolet_227
Tiều ngư
Tiều ngư
Chào mọi người!
Mình cũng là một thành viên mới của diễn đàn. Mình sống ở Sài Gòn và thông qua một người bạn mình mới biết về đảo Lý Sơn. Mình tham gia diễn đàn là để có dịp du lịch đảo Lý Sơn , khám phá vương quốc tỏi (đảo thần tiên) quê hương của các bạn.
Rất hân hạnh được làm quen với tất cả người con của đảo Lý Sơn.

d_huyen_1925

d_huyen_1925
Tiều ngư
Tiều ngư
rất muốn ra LS xem đua thuyền hj vì mình ko phải người dân LS hi hy vọng có ngày ra thăm được anh chị chỉ dẫn :">

anhai

anhai
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Nếu chị ra coi đua thuyền thì vào dịp tết.(Từ ngày 4 đến ngày 8 tháng 01 âm lịch) Đây là lễ hội đặc sắc trong năm của dân lý sơn nói riêng và của Tỉnh Quảng Ngãi nói chung.

http://hùngđảolýsơn.vn

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
d_huyen_1925 đã viết:rất muốn ra LS xem đua thuyền hj vì mình ko phải người dân LS hi hy vọng có ngày ra thăm được anh chị chỉ dẫn :">

Rất hân hạnh được đón tiếp...

BOFbusinessoffuture92

BOFbusinessoffuture92
Level 4
Level 4
Chào mừng em tham gia vào 4rum Lý Sơn nha. OK chúc e vui vẻ và sức khỏe nha.
Hân hạnh được làm quen với em nha. Thanks em.

chivung_lyson

chivung_lyson
Level 1
Level 1
uh neu co dip thj nho ghe ra ls choi nha.nguoi ls rat la hieu khach nen ra do dung lo la ko co cho tro.dac biet may anh con trai ls rat la "dep zai".that tha va nhiet tinh.nen e dung lo.hen gap lại e o ls nha.pipi votay votay votay

toi_ly_son76

toi_ly_son76
Level 2
Level 2
chào các đồng chí Lý Sơn thân mến!
hiện giờ tôi đang phân phối tỏi quê mình tại địa bàng tp.hcm này.
mong các anh em nào biết ai cần mua hay có mối nào thì giới thiệu nha!
thank nhiều!!!!!!!!!

robinson

robinson
Level 1
Level 1
chivung_lyson đã viết:uh neu co dip thj nho ghe ra ls choi nha.nguoi ls rat la hieu khach nen ra do dung lo la ko co cho tro.dac biet may anh con trai ls rat la "dep zai".that tha va nhiet tinh.nen e dung lo.hen gap lại e o ls nha.pipi votay votay votay

Bạn ơi, nên viết có dấu để dể đọc, bạn đâu muốn bạn viết mà người ta không thèm đọc đúng không ? Không có dấu người ta rất ngại đọc.........

haiauxabien

Tiều ngư
Tiều ngư
hôm qua đi day mạng tai toa nhà 39 lê duân q1 vo tinh gap 1 người lý son vui ghê ma rất tiết mai minh phai di BL rui. ai o sg thi goi dien cho tui di u cà fe

Romeo

Romeo
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
haiauxabien: gõ tiếng việt có dấu nha bạn...cảm ơn..........

nhân_nguyễn

nhân_nguyễn
Tiều ngư
Tiều ngư
Lý Sơn chiều buồn con sóng nhỏ
Gót chân buồn dẫm nát mảnh tình tôi

http://dinhvang.com.vn

snak kute

snak kute
Tiều ngư
Tiều ngư
Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 65509

snak kute

snak kute
Tiều ngư
Tiều ngư
a e Lý Sơn có đồng chí nào học xây dựng có đồ án văn phòng send cho mình tham khảo làm đồ án cái koi

snak kute

snak kute
Tiều ngư
Tiều ngư
Thành viên mới giới thiệu và làm quen! - Page 6 270900

phuls2009

phuls2009
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
em cũng đang học xây dựng mà chưa dến đó

chivung_lyson

chivung_lyson
Level 1
Level 1
robinson đã viết:
chivung_lyson đã viết:uh neu co dip thj nho ghe ra ls choi nha.nguoi ls rat la hieu khach nen ra do dung lo la ko co cho tro.dac biet may anh con trai ls rat la "dep zai".that tha va nhiet tinh.nen e dung lo.hen gap lại e o ls nha.pipi votay votay votay

Bạn ơi, nên viết có dấu để dể đọc, bạn đâu muốn bạn viết mà người ta không thèm đọc đúng không ? Không có dấu người ta rất ngại đọc.........
hihi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next