Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

at.phanhau

Level 2
Level 2
First topic message reminder :

girl lý sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn

Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 P1010971a
Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 P1020136f
Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 P1010987
Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 P1010981y

nếu có gì lỗi thông cảm nha do mạng yếu quá nên seo hình lên lâu ,
tuần sau minh sẽ đưa hình boy lý sơn lên thử các bạn nhìn nhận có đẹp không nha

Được sửa bởi contraixudao ngày Wed Feb 03, 2010 8:50 am; sửa lần 3. (Reason for editing : fix size hình)

Deptraivodoi

Deptraivodoi
Tiều ngư
Tiều ngư
Ek ec...chú Nhu bức xúc dữ wa he..hôm nào làm trận fifa nhé..

noiaybinhyen

noiaybinhyen
Ban ĐH
 Ban ĐH
Hihi mấy bạn này cứ thế, mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau, mấy bạn thấy bình thường thì cứ để nó tự nhiên, mắc chi phải có những comment như vậy nhỉ, có hay không ? người ta có tinh thần thì mấy bạn phải hưởng ứng mới đúng chứ.

startravel

startravel
Level 1
Level 1
xin cảm ơn những lời nhận xét chân thành của các bạn, nhưng thật sự đây không phải hình mình up lên đâu. vì mình không ngu gì mà lấy bản than mình ra để người khác bình phẩm.ok.
lâu rồi không ghe forum giờ lên thật thất vọng....

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
startravel đã viết:xin cảm ơn những lời nhận xét chân thành của các bạn, nhưng thật sự đây không phải hình mình up lên đâu. vì mình không ngu gì mà lấy bản than mình ra để người khác bình phẩm.ok.
lâu rồi không ghe forum giờ lên thật thất vọng....
Đừng buồn Em ơi! Hơi đâu mà để ý mấy câu nói đó. Chỉ có những bạn không suy nghĩ mới thốt lên những lời như thế thôi. Đừng buồn nha.

P/s: Bé Điệp hình như bà con với Chị đúng hông ta. Chắc giờ có gặp cũng không nhận ra.

THO NGOC

THO NGOC
Thành viên vi phạm
Thành viên vi phạm
Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889 Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889 Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889 Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889 Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889 Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889 Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889 Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889 Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889

tranlapdesign

tranlapdesign
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Gai LÝ Sơn thì ok ràu. đi phương xa về còn hơn nửa mà hihi.
Gái quê mình hiền hậu. dễ thương, triều mến, nết na, yêu thương và chung thủy nửa, đúng không các bạn ha.

TanThienLang

TanThienLang
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Ồ, có 9 cô gài đẹp. Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 438431

Hình như tớ chưa biết một ai trong đó hết thì phải. ( nói câu nghe trống lốc hehehe)

http://muoichanh.ga

minhcam

minhcam
Level 4
Level 4
uh, girl Lý Sơn mình thì được đấy , tại vì ít ai chịu trang điểm chứ bộ , ý là ăn mặc diện đó mà .

saocungduoc

saocungduoc
Tiều ngư
Tiều ngư
gái Lý Sơn sấu quá bạn ơ . có 9 em mà chẵng được em nào

ronglyson

ronglyson
Level 2
Level 2
Bác nói thế ai mà dám sow hình lên cho bác xem nữa

Phương Thảo

Phương Thảo
Tiều ngư
Tiều ngư
Uh.Girl Lý Sơn quá hót là đường khác đó. Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 170789

minhcam

minhcam
Level 4
Level 4
sao không thấy you nào đưa hình boy Lý Sơn lên ,mà thấy toàn là đưa hình các girl Lý Sơn không vậy ta. không lẽ boy Lý Sơn .... Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 332918

zan_kute

zan_kute
Tiều ngư
Tiều ngư
hihi nhân vật chính là chị họ mình ........tự hào gê ....hehehe

ngthki

Ban ĐH
 Ban ĐH
nhân vật chính là sao?

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Công nhận đẹp thiệt!
Hok biết tác giả chụp mấy tấm ảnh này ở đâu mà...cảnh đẹp thiệt!
Cái này ngừi ta gọi là gái đẹp vì...cảnh nè phải hok mấy anh mày râu LS? Con gái Lý Sơn đâu thua kém girl những nơi khác đúng không các bạn - Page 2 357889

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2