Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Fri Jun 18, 2010 4:42 pm

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
First topic message reminder :

Lời đầu tiên TL. BQT Diễn Đàn Lý Sơn xin gởi lời chúc mừng đến Trường THPT Lý Sơn nói chung và các em HS nói riêng thi đổ tốt nghiệp đậu đạt 100%.
Đây là một niềm vui lớn, một niềm hạnh phúc bao la mà tâm huyết thầy trò và phụ huynh các em đã dày công, cố gắng, động viên ra sức dạy tốt thi tốt, chăm chỉ, vượt qua mọi khó khăn, gian khổ , đều đạt công thành danh toại, làm rạng rỡ đảo nhà.
Đây là niềm vui lớn, là bước đà để các em vươn lên, thành đạt hơn nữa trên con đường tương lai nhất là vào các trường ĐH, CĐ,... mà các em hằng mong ước,... Anh luôn chúc cho các em nói riêng và tưuờng THPT Lý Sơn nói chung luôn vạn sự may mắn, hoàn thành tốt, đậu cao vào các trường ĐH, CĐ trên toàn quốc. Chúc thành công

............................vandayit.........................

[b]Quảng Ngãi: Tỷ lệ đỗ tốt nghiệp THPT là 96,24%, tăng gần 23%

(QNĐT) - Chiều 17/6, Sở GD&ĐT đã công bố kết quả thi tốt nghiệp THPT năm 2010. Tỷ lệ thí sinh THPT thi đỗ tốt nghiệp đạt 96,24% (tăng 22,86% so với kỳ thi năm trước). Hệ giáo dục thường xuyên có 73,59% thí sinh thi đỗ tốt nghiệp.

TIN LIÊN QUAN

Toàn tỉnh có 5 trường đạt tỷ lệ 100% học sinh thi đỗ tốt nghiệp: Trường THPT Chuyên Lê Khiết; THPT Trần Quốc Tuấn; THPT Bình Sơn; THPT Lý Sơn và THPT Trà Bồng. Trường THPT số 2 Nghĩa Hành có tỷ lệ thí sinh đỗ tốt nghiệp thấp nhất (82%).

Trường THPT Đinh Tiên Hoàng (Sơn Tây) có trên 90% học sinh đỗ tốt nghiệp trong tổng số 78 thí sinh dự thi (tỷ lệ đỗ tốt nghiệp năm 2009 là 8,33%). Thí sinh Nguyễn Thị Thanh Yên (Trường THPT Chuyên Lê Khiết) đỗ thủ khoa với tổng số điểm là 54,5.

Hiện Nam Định đang dẫn đầu về tỉ lệ đỗ tốt nghiệp với 99,78%, bám sát nút là Hà Nam với 99,69%. Tiếp theo là Bắc Ninh, Tuyên Quang, Hà Nội. Nam Định "cán đích" tốt nghiệp với 99,78%, bám sát nút là Hà Nam với 99,69%,

PV

26Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Thu Jun 24, 2010 9:57 am

ngthki

Ban ĐH
 Ban ĐH
uhm thông tin đậu 100% là chính xác rùi không nghi ngờ nữa điểm cao ngất ngưỡng lun

27Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Thu Jun 24, 2010 1:24 pm

duylyson055

duylyson055
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
hay quá

28Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Fri Jun 25, 2010 8:38 am

thienanhproduction_6264

thienanhproduction_6264
Level 1
Level 1
chúc các bạn năm nay đỗ đại học,cao đẳng nhiều....nhiều.! Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 818510

29Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Fri Jun 25, 2010 8:35 pm

petocxu

petocxu
Tiều ngư
Tiều ngư
em thấy anh thâu noi đúng nhất đó !?!

30Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Mon Jun 28, 2010 4:30 pm

contraixudao

contraixudao
Ban ĐH
 Ban ĐH
Mình xin trích dẫn lời chúc mừng của Thầy Hòa, trường THPT Hòa Ninh:

Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Chucmung

Hình thầy gửi theo mail:

Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Sany0354l

Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Sany0355a

Thay mặt cho các "tân tú tài" em xin cảm ơn và ghi nhận lời chúc mừng của thầy!

http://www.pohand.com.vn

31Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Tue Jun 29, 2010 10:55 am

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
ủa mà thầy Thầy Hòa, trường THPT Hòa Ninh thì co liên quan gì với trường THPT LÝ Sơn mình hả?Hay thầy đó làm ở Bộ vậy? Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 743651

32Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Thu Jul 01, 2010 8:11 pm

duylyson055

duylyson055
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
ai piet

33Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Sat Jul 03, 2010 1:56 pm

Davidcuong_lyson

Davidcuong_lyson
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Dây ko phải là tin vui ! vui thì vui , nhưng đó thật sự là tin buồn đó

http://vuongquoctoi.tk/

34Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Tue Jul 20, 2010 4:25 pm

contraixudao

contraixudao
Ban ĐH
 Ban ĐH
angel_cry đã viết:ủa mà thầy Thầy Hòa, trường THPT Hòa Ninh thì co liên quan gì với trường THPT LÝ Sơn mình hả?Hay thầy đó làm ở Bộ vậy? Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 743651

Thầy hòa lên diễn đàn này và nghe tin trường THPT Lý Sơn đỗ tốt nghiệp đạt tỷ lệ 100% nên thầy chúc mừng thôi.

Thầy Hòa cũng là hiệu trưởng một trường, tỷ lệ tốt nghiệp đạt 100% cũng là niềm mong ước của thầy, mong cho trường của thầy đạt được tỷ lệ đậu cao trong các kỳ thi sắp tới.

http://www.pohand.com.vn

35Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Tue Jul 20, 2010 5:21 pm

Nh0oc_rua

Nh0oc_rua
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Năm nay tỉ lệ đỗ tốt nghiệp cao quá nên đâm ra mấy vị ở Bộ+ báo chí nghi ngờ chất lượng nên cho đề ĐH khó đắng... Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 253446

http://my.opera.com/minhtram170992

36Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Tue Jul 20, 2010 9:15 pm

vanthanh6642

vanthanh6642
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
chắc NhOo_rua chưa bt qui trình ra đề thi rồi
mọi công tác ra đề thi điều chuẩn bị rất kĩ và từ sớm trước khi thi TN THPT.Sở dĩ tỉ lệ đậu TN chung cả nước tăng cao như vậy là Bộ tạo ĐK cho những bạn học ko được tốt lắm Đậu TN có thể học các trường nghề,trường TC.
Còn đề DH thì mỗi năm sẽ mỗi khó hơn chút ít để phân lại học sinh chính xác hơn

37Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Wed Jul 21, 2010 7:46 pm

Nh0oc_rua

Nh0oc_rua
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Có lẽ anh vanthanh nói đúng, quả thật rùa chỉ quan tâm đến kết cấu của đề thi Đh để ôn tập thui... Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 779320
Tỉ lệ đậu tốt nghiệp năm nay quá cao, và có lẽ chất lượng thì đến khi có kết quả thi Đh rồi mới biết rõ được Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 284898

http://my.opera.com/minhtram170992

38Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn - Page 2 Empty Re: Tin vui của các em HS THPT Lý Sơn Wed Jul 21, 2010 8:14 pm

AnhYeuLySon

AnhYeuLySon
Level 1
Level 1
Có ai học lớp 12 B3 ko vậy cho tôi hỏi có ai biết Võ Thị Gái ko vậy

http://mysadmttg.cntt.in

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2