Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Ý nghĩa về Username của bạn! Sat Nov 27, 2010 12:00 pm

contraixudao

contraixudao
Ban ĐH
 Ban ĐH
First topic message reminder :

Tình hình có rất nhiều đặt username rất độc đáo, lạ và rất ấn tượng, nhưng người ngoài không thể biết được. Các bạn có thể giải mã username của chính mình cho mọi người cùng biết được không?

Mình xin mở màn. Username của mình là contraixudao = con trai xứ đảo. Mình là con trai ở xứ đảo Lý Sơn đó!

http://www.pohand.com.vn

26Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Mon Nov 29, 2010 8:06 pm

Nh0oc_rua

Nh0oc_rua
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
hehe...lâu hok vô rum, có vụ này hay quá, cho Rùa bon chen lun với
T1...mê cuốn "Triết lí của những chú rùa" của Firstnew
T2...trước đây được một bạn tặng cho 1 em rùa đặt tên Ngố xinh ơi là xinh nhưng vì quá "vụng về" nên đã để em í bye bye hok hẹn ngày gặp lại
T3....cực thích biển=>> rùa lại là sinh vật ở biển
T4...hok thích bị gọi là "cô bé", thích từ Nh0oc hơn (có tí quậy quậy)
....
=>>Rùa chọn acc Nh0oc_rua (nếu có bà con nào add nick làm ơn đừng có gọi "dâu tây" nghen ) keke

http://my.opera.com/minhtram170992

27Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Mon Nov 29, 2010 8:42 pm

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
cobe_haidao đã viết:
angel_cry đã viết:
khoadkt đã viết:mọi người đánh hội đồng tội bé Thắng quá.
mà lần sau có đánh gọi anh đánh cùng zới nha Hahaha
anh Khoa là chủ xị đó ! có gì Thắng tìm anh Khoa tính sổ nha !e vô tội đừng uýnh em !Hahaha
Người nào ở gần thì Thắng sẽ tính sổ trước đó Hậu nè, Thắng nhớ không nhầm thì Hậu ở gần hơn đó, chuẩn bị tinh thần đi.
hihihihihi

tui có gần bà đâu ? xa thấy mồ ! muốn xử tui hả ? còn khuya! Hahaha

28Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Mon Nov 29, 2010 9:58 pm

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
angel_cry đã viết:
cobe_haidao đã viết:
angel_cry đã viết:
khoadkt đã viết:mọi người đánh hội đồng tội bé Thắng quá.
mà lần sau có đánh gọi anh đánh cùng zới nha Hahaha
anh Khoa là chủ xị đó ! có gì Thắng tìm anh Khoa tính sổ nha !e vô tội đừng uýnh em !Hahaha
Người nào ở gần thì Thắng sẽ tính sổ trước đó Hậu nè, Thắng nhớ không nhầm thì Hậu ở gần hơn đó, chuẩn bị tinh thần đi.
hihihihihi

tui có gần bà đâu ? xa thấy mồ ! muốn xử tui hả ? còn khuya! Hahaha
Hậu ở SG, Anh Khoa ở QN, nếu muốn xử thì chỉ có xử Hậu là gần thui ah, khi nào tui xuống Q1 thì ông die với tui. hihi

29Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Mon Nov 29, 2010 10:04 pm

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
cobe_haidao đã viết:Hậu ở SG, Anh Khoa ở QN, nếu muốn xử thì chỉ có xử Hậu là gần thui ah, khi nào tui xuống Q1 thì ông die với tui. hihi

đánh nó thì cho enh ké với nha.!!! slapping

https://www.facebook.com/

30Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Mon Nov 29, 2010 10:10 pm

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
ngocthau007 đã viết:
cobe_haidao đã viết:Hậu ở SG, Anh Khoa ở QN, nếu muốn xử thì chỉ có xử Hậu là gần thui ah, khi nào tui xuống Q1 thì ông die với tui. hihi

uh, khi nào đánh thì em gọi anh đi theo nha. Nhớ đó!!
hihihi

31Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Mon Nov 29, 2010 10:18 pm

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
cobe_haidao đã viết:
ngocthau007 đã viết:

hihihi
đồ ác độc ,dã man, tàn nhẫn, nhẫn tâm ! và ko có tình thương! hic ! từ giờ đến tết bà ko bước chân xuống q1 thì xem như ! hết nợ ! Hahaha

32Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Mon Nov 29, 2010 10:20 pm

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
các bạn spam nhiều quá, quote một hồi--> lạc mất chủ đề cai

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

33Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Tue Nov 30, 2010 3:46 pm

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
angel_cry đã viết:
cobe_haidao đã viết:
ngocthau007 đã viết:

hihihi
đồ ác độc ,dã man, tàn nhẫn, nhẫn tâm ! và ko có tình thương! hic ! từ giờ đến tết bà ko bước chân xuống q1 thì xem như ! hết nợ ! Hahaha
Hic, hic, ông này chửi tui ghê thế? tui phải xuống chứ, xuống lấy nợ mà ông!! hihi

34Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Tue Nov 30, 2010 6:35 pm

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Câu chuyện này chấm dứt tại đây nha! Không bàn cãi gì thêm.

35Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Tue Nov 30, 2010 8:25 pm

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
mình xin tiếp theo!

Everlasting là sự vĩnh viễn,mãi mãi, mình muốn những giá trị tốt đẹp,những kỉ niệm cũ luôn tồn tại mãi mãi trong tâm trí!

có xưa mới có nay ^.^!

nick xưa là Khoilv = Khôi Lê Văn ... cái này bắt chước ông cậu của mình, còn cậu mình thì lấy theo tên của Nguyễn Tử Quảng (giám đốc BKAV) ông này có nick là Quangnt = Quang Nguyễn Tử ..hehe..cũng vui phết ;))

http://my.opera.com/khoilv

36Ý nghĩa về Username của bạn! - Page 2 Empty Re: Ý nghĩa về Username của bạn! Wed Jul 27, 2011 11:13 am

Khách vi

Khách viếng thăm
hehe tớ tiếp tục cho topic này, có lẽ tính đến thời điểm này @ thời hiện đại là ng thắc mắc về nickname của tớ nhât: nào là nick gì mà nghe kì thế, nghĩa tiếng anh hay tiếng việt, hôm trc chat gửi luôn cho bài "chết vì tên đối thủ quá dài" :D hôm nay phải giải thích nếu không @ thời hiện đại chết vì nickname của tớ thì khổ Hahaha
đùa chứ nickname này kỉ niệm cho mối tình đầu của tớ
nickyahoo là shmilu_ulnwa: see how much i love you_you'll never walk alone ->tặng cho BF của tớ sau này, nhưng mục đích chính là tặng cho hxxl của tớ.
bilu: tạm thời chưa giải thích nhưng đó là kỉ niệm mối tình đầu của tớ, sau này nếu có ai hỏi về mối tình đầu thì bilu sẽ là điều tớ nói đầu tiên.
hehe tớ chỉ tạm thời dùng nickname này thôi khi nào hxxl của tớ có ng iu lúc đó tớ sẽ chính thức bỏ nó->đùa đó đừng tưởng thật :D
khi nào thấy hết iu or khi nào có BF lúc đó tớ sẽ bỏ.
chỉ là tớ không muốn thăng chức là nuhoang của nuhoangbanggia nên mới sưởi ẩm trái tim tớ bằng cách này thôi nên cũng đừng có khó chịu như thế->phải công nhận không ai ngốc bằng mình
p/s: giải thích xong rồi tạm thời không lên 4r nữa *_*

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2