Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 7 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 7 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 12 ... 17  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 17 trang]

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 7 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 7 Logo_411

-------------------
Mỗi ngày 1 châm ngôn sống

li_te_vuong_2212

li_te_vuong_2212
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
dạy ở trường mới cũng vui.Vì là người mới nên mấy đứa học sinh hay quan tâm.Gặp đâu cũng chào hỏi quá trời.Tuần này mình chỉ đi coi thi nên cũng rảnh.Có thời gian làm mấy việc tào lao.Sáng nay mới tạm sắp xếp lại phòng thí nghiệm hoá học.Toàn là hoá chất các loại.Hồi đi học mình ghét nhất môn này,giờ thấy thích!Có nhiều thứ khá thú vị.Mấy hôm nay trong này lạnh quá,tối chẳng muốn đi đâu mà vẫn phải đi.Khổ thật!Nhất là lại đi 1 mình.Chán!
Bỗng nhiên mình thấy nhớ 1 người!Người mà chiều nào mình đi làm về cũng hỏi có gì vui ko?Rồi có hôm lại bảo"sao hôm nay mặt hầm hầm vậy em?".Xong thì pha trò cho mình cười.Cuộc sống cũng vì thế mà bớt tẻ nhạt hơn.Mình vẫn nghĩ anh sẽ còn ở lại đây lâu.Nào ngờ anh rời đi nhanh thế.Mỗi chiều về mình chẳng còn thấy bóng dáng thân thuộc của anh,chẳng còn được tranh luận cùng anh những vấn đề thời sự nóng hổi hay đơn giản chỉ là cùng đi uống sữa đậu nành nóng...Tất nhiên mình vẫn sẽ gặp lại anh nhưng chắc còn lâu.

traidaokute

traidaokute
Level 3
Level 3
bây giờ có điện thoại rồi mà nhờ chỉ cần vài thao tác nhỏ là đã nghe được giọng nói hôm nào rồi..với lại giờ thằng viettel co chương trình đăng ký nữa chi hết sức la thuận tiện trong thời buổi công nghệ thông tin như ngày nay rôi

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
chúc mừng bạn Hữu :noel: nhớ khao t đó nha :D nhớ nghen..hihi

http://my.opera.com/khoilv

tango

tango
Level 1
Level 1
nếu cho tôi một điều ước có lẽ tôi sẽ ước rằng mình không còn sống với vẻ lạnh lùng vốn có nữa, ước gì noel năm nay đối với tôi nó cũng là một ngày bình thường như bao ngày bình thường khác. giờ đây tôi cảm thấy mệt mỏi khi phải trốn tránh sự yêu thương, tôi cũng muốn cho mình một cơ hội để mở lòng mình lắm chứ nhưng dường như khi càng cố gắng tôi càng cảm thấy giờ đây tôi vô cảm hơn ngày xưa gấp nhiều lần. đừng trở về như một người bạn khi trong lòng còn nuôi hi vọng sẽ làm tôi thay đổi, đừng làm tôi cảm thấy sợ khi phải tiếp xúc với những người khác giới..........
có lẽ là một điều ước ngớ ngẩn nhất: ước rằng đừng ai nói yêu tôi ít nhất là trong thời gian này. thật sự sức chịu đựng của tôi cũng có hạn thôi

traidaokute

traidaokute
Level 3
Level 3
sống là phải biết mở rộng tấm lòng ra chứ anh..đôi lúc niềm vui và hạnh phúc của mính là niềm vui bất tận của 1 ai đó vì vậy sống không phải là cho sống cho bản thân mà hãy sồng vì người khác những người thật sự quan tâm va lo lắng cho mình..đừng đánh mất những gì mình đang có để một ngày nhận ra thì đẫ quá muộn màng rồi..chúc tất cả mọi người có một mùa noel ấm áp va happy

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Sao tháng 12 lại lạnh nhiều?
Và ai cũng thường trả lời rằng: Noel sắp đến mà!

:noel:

traidaokute

traidaokute
Level 3
Level 3
uk noel đến thì mang theo cái lạnh của mùa đông hay là cái lạnh của tâm hồn để rồi cái lạnh lại lạnh hơn

li_te_vuong_2212

li_te_vuong_2212
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Một ngày lạnh và buồn!Sắp đến Noel rồi mà chẳng có cảm giác gì cả.Không nhớ nhà mà cũng chẳng vui.Mình thành người vô cảm mẩt rồi.Và đôi khi thật mệt mỏi.Có lẽ mình nên viết truyện lại biết đâu cảm xúc sẽ lại ùa về...

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Một ngày bùn và thật tồi tệ!!!! ko bt sáng ra làm gì mà xui thế ko bt : buon

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
li_te_vuong_2212 đã viết:Một ngày lạnh và buồn!Sắp đến Noel rồi mà chẳng có cảm giác gì cả.Không nhớ nhà mà cũng chẳng vui.Mình thành người vô cảm mẩt rồi.Và đôi khi thật mệt mỏi.Có lẽ mình nên viết truyện lại biết đâu cảm xúc sẽ lại ùa về...

có yahoo ko :D ra tám tí..lâu rồi ko hỏi han..hehe..cập nhật tình hình

tankhuan_02

tankhuan_02
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
chắc noel nè lạnh lắm . chắ là cái lạnh của mùa đông hay cái lạnh của sự thiếu người yêu đây hok biết nữa....

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Gần Giáng Sinh rồi thấy trời sao se lạnh....? :noel:

traidaokute

traidaokute
Level 3
Level 3
chắc noel nè lạnh lắm . chắ là cái lạnh của mùa đông hay cái lạnh của sự thiếu người yêu đây hok biết nữa....[quote] lạnh thật không vậy chú nó..hồi nào mà lạnh thật thì nói anh biết nha

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Dạo này cảm thấy lười kinh khủng, cầm sách vở học lại thấy bùn ngủ rùi.. ko mún học chỉ muốn đi dạo phố...hic..không khí noel tràn ngập đường phố SG rùi nó làm cho mình phải nghĩ đến nó rùi!!! chắc phải rủ bạn bè tụ tập một bữa quá!!!hehe.. lấy lại tinh thần học tập......

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
Cách đây 1 năm anh hùng hảo hán tập trung đi chơi vui nhỉ...giờ chả thấy ma nào Hahaha

li_te_vuong_2212

li_te_vuong_2212
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Dạo này tui đang chấm bài thi rùi vô điểm búa xua hết.ko có thời gian ra mạng.Cái tiệm net gần khách sạn dẹp rồi nên muốn lên mạng phải đi xa lắm.Tui lưu số đt của Khôi rồi.Khi nào rảnh sẽ liên lạc.Thông cảm nha
CHÚC CẢ NHÀ GIÁNG SINH AN LÀNH!

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
đi dạy rồi mua Lap xài đi ku !!! mua thêm 3G cho bằng a bằng e ..hy vọng về Qn gặp phê pháo chơi

li_te_vuong_2212

li_te_vuong_2212
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
chắc là cũng mua nhưng từ từ đã.Chưa tiết kiệm được bao nhiu hết.Hay là ku cho chị mượn đi ha.Tết này tui có về nhà đâu mà gặp chứ.Ở trên này đón tết 1 năm coi sao.Khoảng chừng nào ku về?Năm nay chẳng thấy náo nức hay có cảm giác tết như mọi năm.Chẳng hiểu tại sao??????

tango

tango
Level 1
Level 1
một khi tôi không còn xem bạn là quan trọng với tôi nữa, thì cũng đồng nghĩa bạn rất khó để chiếm lại vị trí đó trong lòng tôi. bạn thân là gì để thành hư không.......
p/s: nhớ ng Hà Nội

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
li_te_vuong_2212 đã viết:chắc là cũng mua nhưng từ từ đã.Chưa tiết kiệm được bao nhiu hết.Hay là ku cho chị mượn đi ha.Tết này tui có về nhà đâu mà gặp chứ.Ở trên này đón tết 1 năm coi sao.Khoảng chừng nào ku về?Năm nay chẳng thấy náo nức hay có cảm giác tết như mọi năm.Chẳng hiểu tại sao??????

Định mượn bạn vốn đầu tư nè..mà hỏi vậy thì như ko..hehe... già cả hết rồi nên đỡ háo hức..hehe..Noel vui vẻ nha!

Chúc cả nhà 4rum Noel ấm áp an lành

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
chuk cả nhà giáng sinh zui ze_hanh puk
:noel:

anhai

anhai
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
chúc cả nhà giang sinh vui vẻ
:noel: :noel: :noel:

http://hùngđảolýsơn.vn

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
1 ngày vui !!! 4rum LSO vẫn là 4rum LSO ..hehehee

li_te_vuong_2212

li_te_vuong_2212
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Mình đã quyết tâm không về nhà tết này mà sao thấy người ta vác lịch,vác hoa đi đầy đường lại nôn nao thế nhỉ.Giờ lại thấy nhớ nhà quá thể.Cảnh vật rực rỡ càng làm cho mình thêm bầng khuâng khó tả.Đi dọc đường cứ ngửi thấy toàn mùi mứt gừng,mùi bơ thơm lừng thấy tết quá.Phải cố gắng lên thôi,vùi đầu vào công việc để quên đi chứ.

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
thế là cũng xong công việc ^_^

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 17 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 12 ... 17  Next